CryEngine 3 Thailand
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

[นอกเรื่อง]เกี่ยวกับเกมส์ Prototype ครับ

5 posters

Go down

[นอกเรื่อง]เกี่ยวกับเกมส์ Prototype ครับ Empty [นอกเรื่อง]เกี่ยวกับเกมส์ Prototype ครับ

ตั้งหัวข้อ  Stormtrooper Sun Oct 30, 2011 11:00 am

มันมีอยู่ภารกิจหหนึ่ง ให้เราขับฮอ. ไปยิงเครื่องตรวจจับ แต่ยิงเท่าไหร่ก็ไม่พัง

แบบคลิปนี้เลยครับ ต้องทำยังไงหรอถึงจะหายครับ *-*
Stormtrooper
Stormtrooper
เลเวล 6
เลเวล 6

ขึ้นไปข้างบน Go down

[นอกเรื่อง]เกี่ยวกับเกมส์ Prototype ครับ Empty Re: [นอกเรื่อง]เกี่ยวกับเกมส์ Prototype ครับ

ตั้งหัวข้อ  Gabriel Sun Oct 30, 2011 6:13 pm

ไม่้เคยเล่น ตอบไม่ได้งับ รอคนอื่นมาตอบแทนละกัน - -"

จากที่อ่านคอมเม้นต่างๆนั้น บอกว่าให้เรา กด Tab ค้างแล้ว เลื่อนเม้าหาเป้าหมาย ตามที่เขาบอกครับ แล้วทำลายทิ้งซะ

คำแนะนำ การเล่นเกม ต้องพยายามอ่านสิ่งที่เกมบอกครับ แล้วจะผ่านไปได้เอง
ถ้าไม่ทำ มันจะกลายเป็นโศกอนาตกรรมเหมืน COD ภาคเก่าๆ ที่ต้องคอยสัญญานให้ไป แต่เชื่อได้ว่าหลายคน วิ่งออกไปไม่รออะไรเลย Onion_Shock1

แก้ไขล่าสุดโดย Gabriel เมื่อ Sun Oct 30, 2011 6:39 pm, ทั้งหมด 2 ครั้ง
Gabriel
Gabriel
Admin
Admin

[นอกเรื่อง]เกี่ยวกับเกมส์ Prototype ครับ Empty Re: [นอกเรื่อง]เกี่ยวกับเกมส์ Prototype ครับ

ตั้งหัวข้อ  nc19965 Sun Oct 30, 2011 6:27 pm

ตอนผมเล่นไม่เจอนะ

ลองเล่นใหม่(ตั้งแต่ต้น)ละกัน
nc19965
nc19965
เลเวล 5
เลเวล 5

ตั้งหัวข้อ  nc19965 Sun Nov 06, 2011 6:08 pm

nc19965
nc19965
เลเวล 5
เลเวล 5

ตั้งหัวข้อ  eee7112542 Thu Jul 05, 2012 8:31 pm

ใช่ครับ ถ้าไม่ทำตามคำสั่ง ก็อาจจะเกิดภยันตรายครั้งใหญ่ขึ้นได้ครับ เหมือนcodภาคแรกอ่ะครับด่านที่ให้ซุ่มยิงโดยรอคำสั่งจากคนที่มาด้วย เชื่อว่าหลายคนๆไม่รอหรอกครับ หรือถ้าใจเย็นหน่อยก็จะเกิดความshipหายเพราะว่า....... ฮอมา Onion_Shock1ซึ่งแน่นอนว่าหลายๆคนจะคิดไว้ในหัวเลยว่า"ฮอมา เอ็งดับ"เลยระดมลูกตะกั่วเข้าแบบไม่ยั้งจนฮอตกในที่สุด แต่ความซวยก็ยังมาเยือนอีกคือ !!เป็าหมายหนีไปแล้ว!! และก็ตามด้วยฮออีกหนึ่งลำที่จะไม่มาสำรวจแล้ว แต่มันจะระดมลูกตะกั่วมาใส่ปากเราทันที ซึ่งจุดนี้อาจพาหลายๆคนเลิกเล่นภาคนี้ไปเลยก็ได้ หรือบางคนก็อาจยิงมั่วๆใส่เป้าหมายจนผ่านได้ในที่สุด ซึ่งต้องใช้ทักษะขั้นสูงโคตร!! และปัญหานึงก็จะตามมาอีกเป็นชุดคือวิ่งไม่ทันโดนฮอยิงตายหรือไม่ก็วิ่งทัน แต่ดันมองที่ใต่เชือกไม่เห็นก็ตายอีกอยู่ดี

eee7112542
เลเวล 1
เลเวล 1

ตั้งหัวข้อ  kuggivta Sat Jul 21, 2012 12:30 am

ถ้าจำไม่ผิด มันให้บินสำรวจเมืองเล่นๆไปก่อน
แล้วถึงค่อยมากดเล็งTabตรงนั้นได้ครับ

kuggivta
เลเวล 1
เลเวล 1

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics