CryEngine 3 Thailand
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ขอเสนอเกมส์ Racing Bike แบบไทยๆ

2 posters

Go down

ขอเสนอเกมส์ Racing Bike แบบไทยๆ Empty ขอเสนอเกมส์ Racing Bike แบบไทยๆ

ตั้งหัวข้อ  Modern-Extra Mon Jan 30, 2012 12:18 pm

ขอเสนอเกมส์ Racing Bike แบบไทยๆ
เห็นแต่ของต่างประเทศเป็นพวก Big Bike แล้วของไทยเราจะทำได้ไหม Racing Bike อ่ะครับ
เป็นแค่ความคิดส่วนตัวของผมนะครับ คืออยากจะรู้ว่าจะทำได้ไหม หรือจะเป็นไปได้ไหมที่จะเอารถแบบไทยๆไปไว้ในเกมส์

ผมว่าผมก็มีหัวคิดที่แปลกๆไม่เหมือนคนอื่นเค้านะ 55555.
คิดได้ยังไง Racing Bike แบบไทย มีคนเสนอยังครับ ถ้าไม่มีก็็เอาข้อเสนอของผมไปพิจารณาด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ
Modern-Extra
เลเวล 3
เลเวล 3

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขอเสนอเกมส์ Racing Bike แบบไทยๆ Empty Re: ขอเสนอเกมส์ Racing Bike แบบไทยๆ

ตั้งหัวข้อ  CryDead Mon Jan 30, 2012 5:23 pm

น่าสนใจอยู่เหมือนกันนะ แต่เรื่องแรงดึงดูดของมอไซไทยไม่รู้ดีรึเปล่า *-*
CryDead
CryDead
Admin
Admin

ขอเสนอเกมส์ Racing Bike แบบไทยๆ Empty Re: ขอเสนอเกมส์ Racing Bike แบบไทยๆ

ตั้งหัวข้อ  Modern-Extra Mon Jan 30, 2012 7:13 pm

CryDead พิมพ์ว่า:น่าสนใจอยู่เหมือนกันนะ แต่เรื่องแรงดึงดูดของมอไซไทยไม่รู้ดีรึเปล่า *-*

ครับ คือมันเป็นความคิดของผมไงครับ เห็นต่างชาติเค้าทำักัน ไทยเราก็น่าจะทำบ้างนะครับ อิอิ : )

เห็นคนเข้าเสนอกันต่างๆนา ผมก็อยากมีส่วนร่วมนะครับ
เลเวล 3
เลเวล 3

ตั้งหัวข้อ  Modern-Extra Tue Mar 06, 2012 5:54 am

อัพเดทเพิ่ม วันที่ 6 มีนาคม 2555
--------------------------
ทำแบบ แดรก ไบค์ ไปเลยครับ การแข่งในสนามไง
ไม่ต้องทำแบบไปแว๊นกลางถนุน คือเป็นสนามแข่งแดรก ไบค์ไปเลย
ระบบ เกมส์ :
พวกปรับแต่งเครื่อง จูนเครื่อง เลือกอะไหล่มาใส่ การตกแต่งสวยงาม การดัดแปลงสี ดัดแปลงแฮนด์
พวกเนี่ยอ่ะคับ
วีดิโอสักหน่อย

แบบนี้เลยครับบ
การเล่นก็ แข่งชิงรางวัลไปเรื่อย ไต่อันดับขึ้นไปเป็นที่หนึ่งของประเทศอะไรแบบนี้แหละครับ
เลเวล 3
เลเวล 3

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics