CryEngine 3 Thailand
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เสนอ ระบบ Cover กับข้ามสิ่งกีดขวาง

5 posters

Go down

เสนอ ระบบ Cover กับข้ามสิ่งกีดขวาง Empty เสนอ ระบบ Cover กับข้ามสิ่งกีดขวาง

ตั้งหัวข้อ  TheFalcon Wed Feb 01, 2012 7:29 pm

ระบบ ข้ามสิ่่งกีดขวางกับ cover ตามนั้นแหละครับ

For Jub ดดดด
TheFalcon
TheFalcon
Admin
Admin

ขึ้นไปข้างบน Go down

เสนอ ระบบ Cover กับข้ามสิ่งกีดขวาง Empty Re: เสนอ ระบบ Cover กับข้ามสิ่งกีดขวาง

ตั้งหัวข้อ  ICEmanZOZO Wed Feb 01, 2012 8:18 pm

TheFalcon พิมพ์ว่า:ระบบ ข้ามสิ่่งกีดขวางกับ cover ตามนั้นแหละครับ

เอากระโดดด้วยไม้ a111

อย่าลืมเอาปุ่มกระโดดไว้ปุ่มเดี่ยวกับcoverนะ a111
ICEmanZOZO
ICEmanZOZO
เลเวล 3
เลเวล 3

http://www.PenguinZOZO.com

เสนอ ระบบ Cover กับข้ามสิ่งกีดขวาง Empty Re: เสนอ ระบบ Cover กับข้ามสิ่งกีดขวาง

ตั้งหัวข้อ  Stormtrooper Wed Feb 01, 2012 8:20 pm

ICEmanZOZO พิมพ์ว่า:
TheFalcon พิมพ์ว่า:ระบบ ข้ามสิ่่งกีดขวางกับ cover ตามนั้นแหละครับ

เอากระโดดด้วยไม้ a111

อย่าลืมเอาปุ่มกระโดดไว้ปุ่มเดี่ยวกับcoverนะ a111

คุ้นๆ นะ *-*
Stormtrooper
Stormtrooper
เลเวล 6
เลเวล 6

ตั้งหัวข้อ  healmeplz Wed Feb 01, 2012 8:32 pm

ขอเสนอระบบหลบการโจมตีด้วยนะครับ

healmeplz
เลเวล 3
เลเวล 3

ตั้งหัวข้อ  whiteblood Thu Feb 02, 2012 10:51 pm

ผมว่าไม่เหมาะนะครับ (จะหลบทำไม สัตว์ประหลาดมันยิงปืนหรอ?) ผมว่าน่าจะมีระบบ โจมตีแบบวงกว้างในระยะประชิด หรือ วิ่งเข้าพุ่มไม้แบบ Assasin Creed ก็ดีนะครับ....

whiteblood
เลเวล 1
เลเวล 1

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics