CryEngine 3 Thailand
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เสนอ mapครับ

2 posters

Go down

เสนอ mapครับ Empty เสนอ mapครับ

ตั้งหัวข้อ  manshinoda Sun Feb 05, 2012 4:41 pm

เรื่อง map เนี้ยะน่าจะเกมนี้ต้องต้องหลอนๆ ใช้ป่าวครับ แต่ที่ผมจะลองเสนอให้พิจารณาดูน่ะครับ อาคารบ้านเรืองต่างๆจะต้องอยู่ในสภาพพังพินาศ หรือใกล้จะพัง ควรจะมีฉากการถล่มของตึกด้วยน่ะครับ Onion_Picknose1 ขอบคุณครับ

manshinoda
เลเวล 1
เลเวล 1

ขึ้นไปข้างบน Go down

เสนอ mapครับ Empty Re: เสนอ mapครับ

ตั้งหัวข้อ  ZearJr Sun Feb 05, 2012 5:45 pm

พัง พินาศแน่นอน ครับ ^^ ขอบคุณที่ให้ข้อเสนอแนะครับ
ZearJr
ZearJr
เลเวล 2
เลเวล 2

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics