CryEngine 3 Thailand
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เสนอระบบ กำลังใจคับ

2 posters

Go down

เสนอระบบ กำลังใจคับ Empty เสนอระบบ กำลังใจคับ

ตั้งหัวข้อ  bosssamith Mon Mar 05, 2012 10:08 am

อย่างเช่น กำลังใจของทีม อยู่ในระดับดีเยี่ยม การเข้าตีก็จะรวดเร็ว ก็จะได้โบนัสพิเศษสูงขึ้นอีก และระบบทีมเมตแบบ bf ส่วนถ้าเกิดการเข้าตีใช้เวลานนานขึ้น กำลังใจก็จะลดลง ทำให้ ความสามารถในการรบลดลง เช่น วิ่งช้าลง อึดน้อย แต่ก็มีการ กระตุ้นจาก หัวหน้าหน่วย เช่น หัวหน้าหน่วยนำการเข้าตีเอง หรือ หัวหน้าหน่วยเก็บสไนเปอฝั่งตรงข้าม เสอนระบบสไนเปอด้วย ถ้าสไนเปอ ยิ่งเก็บทีมอื่นได้มากระบบกำลังใจก็จะเพิ่มขึ้น แต่ถ้าสไนเปอโดนอีกฝ่ายเก็บก่อน กำลังใจก้อถดถอยลง ระบบ บ้าคลั่งคือพวกที่ฝ่าดงกระสุนเอาระเบิดไปพลีชีพ หรือ พวก โดดลงมายิง จะทำให้อีกฝ่าย ระดับกำลังใจลดลงไป

ผม ก็ แค่ ยาก ให้เกมมันเหมือนจริง

bosssamith
เลเวล 1
เลเวล 1

ขึ้นไปข้างบน Go down

เสนอระบบ กำลังใจคับ Empty Re: เสนอระบบ กำลังใจคับ

ตั้งหัวข้อ  Gabriel Mon Mar 05, 2012 3:51 pm

เป็นระบบที่ละเอียดอ่อนมากๆ ครับ
ขอบคุณที่เสนอเข้ามานะครับผม สามารถเสนอเพิ่มเติมได้เต็มที่ครับผม
Gabriel
Gabriel
Admin
Admin

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics