CryEngine 3 Thailand
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

กุอุตส่าห์มาไอห่า เเค่นี้เองเหรอวะ

2 posters

Go down

กุอุตส่าห์มาไอห่า เเค่นี้เองเหรอวะ  Empty กุอุตส่าห์มาไอห่า เเค่นี้เองเหรอวะ

ตั้งหัวข้อ  goreen Tue May 08, 2012 12:36 am

อย่าเเบนกุนะสัส ไปตอบกระทุ้โน้นให้ด้วยนะเว้ยชื่อทีมชื่ออะไร ไอเกมส์ไทยสังกะบวย

กุไม่ได้อยากซ้ำเติมนะครับ คนที่มาอ่านหลายๆท่าน กุเเค่ต่อเรื่องดราม่ามาจากเฟส
เนื่องจากทนการตอบของทีมงานไม่ไหว ทีมงานไม่รู้มีตังค์เล่นมายคลาฟไหม ให้ตายเหอะ

จะบอกทุกคนว่า อย่าไปคาดหวังกะห่านี่เลยครับ เจ๋ฝนเเกทำถูกเเละครับ ไล่พวกปันยาอ่อนออกมา
ถ้าไม่ขี้เกียจจริงเขาไม่ไล่หรอก เดี๋ยวก็ดูนะ เจ๊ง เเน่นอน
ไหวมั้ยวะ อย่าร้องนะ คิดว่าคนอื่นเขาสนุก กร๊ากกกกกกกกกก

goreen
เลเวล 1
เลเวล 1

ขึ้นไปข้างบน Go down

กุอุตส่าห์มาไอห่า เเค่นี้เองเหรอวะ  Empty Re: กุอุตส่าห์มาไอห่า เเค่นี้เองเหรอวะ

ตั้งหัวข้อ  aksakan Thu May 24, 2012 10:18 pm

เป็นเอามากนะมึงเนี่ยะ

aksakan
เลเวล 1
เลเวล 1

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน