CryEngine 3 Thailand
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เสนอระบบลากศพและการทำให้สลบและซ่อนตามตู้พร้อมกับขโมยชุดครับ

Go down

เสนอระบบลากศพและการทำให้สลบและซ่อนตามตู้พร้อมกับขโมยชุดครับ Empty เสนอระบบลากศพและการทำให้สลบและซ่อนตามตู้พร้อมกับขโมยชุดครับ

ตั้งหัวข้อ  jayy8112233 Fri Apr 26, 2013 2:22 pm

ผมขอมาเสนอระบบลากศพและการทำให้สลบและซ่อนตามตู้และการขโมยชุด คือ การฆ่าศัตรูแล้วลากศพไปเก็บเพื่อ ไม่ให้ศัตรูคนอื่นรู้ครับ และก็การไม่ฆ่าศัตรู และเอาชุดศัตรูมา ใส่ครับ แต่ทำให้สลบไป คือ สลบแล้วผ่านไปสิบยี่สิบนาทีแล้วตื่นไปบอกคนอื่นครับ และเราก็ไปซ่อนตัวอะครับ หรือไม่ก็เราก็ขโมยชุดมันมาใส่ แล้ว ศัตรูก็มีทางรู้ตัวว่าเรา ไม่ใช้พวกมันครับ แล้วก็ไปรอบฆ่า อะครับในความคิดผม บางคนอาจนึกถึงเกม Hitman ก็ได้ครับ ขอความกรุณาด้วยครับ

jayy8112233
เลเวล 1
เลเวล 1

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน